pando.com

#B1AF58DA · Lubos na Ligtas
100 / 100
InspectSwift · pando.com — Card ng ulat
United States 198.202.211.1 May HTTPS 28.6 taon GoDaddy.com, LLC Na-update

pando.com — independent inspection

Sa ibaba: bawat pampublikong infrastructure fact na nakita ng aming scanner sa pando.com, ini-map sa objective 0-100 score.

Technical na Impormasyon

IP Address198.202.211.1
Lokasyon ng ServerUnited States
ISP / ProviderHindi Alam
SSL Certificate May HTTPS
Nag-isyu ng SSLWE1
Valid Hanggang2026-09-10
RegistrarGoDaddy.com, LLC
Nirehistro Noong1997-10-31
Mag-eexpire2029-10-30
Edad ng Domain28.6 taon

Anong nakita namin

Sa pagtingin sa pando.com mula sa labas, ang pinakamahalagang data points ay ang hosting country (United States), SSL state (OK) at registrar (GoDaddy.com, LLC).

Oras sa open web

pando.com ay nakikita sa pampublikong DNS ng halos 28.6 taon. Sapat na history para magkaroon ng reputation footprint.

Encryption (HTTPS)

HTTPS check ay nagbalik ng OK. Ang valid TLS certificate ay ang pinakamababa na dapat mayroon ang anumang modernong site.

Hosting at infrastructure

Ang domain ay kasalukuyang nagre-resolve sa server sa United States, ina-serve ng Unknown.

Comparable domains

Ang mga site na may katulad na metadata sa pando.com — 28.6 taon, United States hosting, valid SSL — ay karaniwang kasama ang parehong legitimate businesses at rebranded shells.

Konklusyon

Pagkatapos pagsamahin ang DNS, TLS, RDAP at GeoIP signals, ang aming awtomatikong score para sa pando.com ay nasa 100/100 (very_safe).

Mga Madalas Itanong

Ligtas bang gamitin ang pando.com?
Hindi nagpapakita ang pampublikong infrastructure ng awtomatikong risk markers para sa pando.com.
Anong bansa ang nagpapatakbo ng pando.com?
Inilalagay ng GeoIP ang pando.com sa United States, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.
Naka-encrypt ba ang pando.com?
Ang aming TLS check sa pando.com ay nagbalik ng: OK.
Ilang taon na ang pando.com?
Halos 28.6 taong gulang batay sa registration date.
Sino ang nag-register ng pando.com?
Ayon sa RDAP data, ang pando.com ay rehistrado sa pamamagitan ng GoDaddy.com, LLC.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.